Idris Sultan ( @idrissultan ) Instagram Profile

idrissultan

Idris Sultan

A nobel citizen
DANGA episode 2 πŸ”±

  • 6.8k posts
  • 5.7m followers
  • 778 following

Idris Sultan Profile Information

  • Comment πŸ”± kama upo in this squad 😈πŸ”₯ #DANGAseries
  • Comment πŸ”± kama upo in this squad 😈πŸ”₯ #DANGAseries

  •  0  414  17 hours ago
  • MENEJA huyu hapa ila bado sina picha ya mkewe πŸ˜‚ @nalimi_joseph
  • MENEJA huyu hapa ila bado sina picha ya mkewe πŸ˜‚ @nalimi_joseph

  •  0  125  19 hours ago
  • πŸ‘€πŸ˜‚
  • πŸ‘€πŸ˜‚

  •  0  634  8 August, 2020
  • Wana kesho kuna Ofaaaaaaaaaa dukaniiiiiiu kwetu πŸ™†πŸ½β€β™‚οΈπŸ™†πŸ½β€β™‚οΈπŸ™†πŸ½β€β™‚οΈ @discountcentreltd.tz @discountcentreltd.tz
  • Wana kesho kuna Ofaaaaaaaaaa dukaniiiiiiu kwetu πŸ™†πŸ½β€β™‚οΈπŸ™†πŸ½β€β™‚οΈπŸ™†πŸ½β€β™‚οΈ @discountcentreltd.tz @discountcentreltd.tz

  •  0  174  7 August, 2020
  • Najua unaliona kofi hilo sawaaaaa ila niambie wewe nani anamchapa mwenzie kofi leo night... Man City VS Real Madrid πŸ”₯ .. mkeka  wako @sokabetafrica umekaaje ???
  • Najua unaliona kofi hilo sawaaaaa ila niambie wewe nani anamchapa mwenzie kofi leo night... Man City VS Real Madrid πŸ”₯ .. mkeka wako @sokabetafrica umekaaje ???

  •  0  70  7 August, 2020
  • Nilikua naangalia DANGA episode 2 nikaona hii πŸ™†πŸ½β€β™‚οΈπŸ™†πŸ½β€β™‚οΈπŸ™†πŸ½β€β™‚οΈ Munguuuuu wanguuuuuu, who did this? Imenikera saaaana, nimechukizwa massive πŸ˜ŠπŸ‘€

Pichani @jumaaaude
  • Nilikua naangalia DANGA episode 2 nikaona hii πŸ™†πŸ½β€β™‚οΈπŸ™†πŸ½β€β™‚οΈπŸ™†πŸ½β€β™‚οΈ Munguuuuu wanguuuuuu, who did this? Imenikera saaaana, nimechukizwa massive πŸ˜ŠπŸ‘€

    Pichani @jumaaaude

  •  0  240  7 August, 2020
  • Piga chupa huku unacheki kichupa, au vipi? Mapema sana? πŸ‘€ @budweisertz #DANGAseries

Danga ep2 link on my bio (kiunga kwenye wasifu wangu)
  • Piga chupa huku unacheki kichupa, au vipi? Mapema sana? πŸ‘€ @budweisertz #DANGAseries

    Danga ep2 link on my bio (kiunga kwenye wasifu wangu)

  •  0  118  6 August, 2020
  • Alaaaaaaaa πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ @ngelikah
  • Alaaaaaaaa πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ @ngelikah

  •  0  233  5 August, 2020
  • Uwezo wangu wa penati ni mkubwa saaaaaaana ila sipendi tu kuonyesha mbele za watu. Si unajua man nipo hambo flani au? πŸ‘€ ... @sokabetafrica
  • Uwezo wangu wa penati ni mkubwa saaaaaaana ila sipendi tu kuonyesha mbele za watu. Si unajua man nipo hambo flani au? πŸ‘€ ... @sokabetafrica

  •  0  81  5 August, 2020
  • Ila huwa unaniudhiiiiiiii unanichoshaaaaaa unanikeraaaaa ila ukitoa tu hizi nondo tunapatana 😍😍😍 @luludivatz
  • Ila huwa unaniudhiiiiiiii unanichoshaaaaaa unanikeraaaaa ila ukitoa tu hizi nondo tunapatana 😍😍😍 @luludivatz

  •  0  168  5 August, 2020